Na’ura mai ɗaukar hoto guda ɗaya, na’ura mai ɗaukar nauyi, Injin Capping Bottle SSC001

Na’ura mai ɗaukar hoto ta atomatik tare da ɗagawa da ɗagawa tare. da sauransu

Na’ura mai ɗaukar hoto guda ɗaya, na’ura mai ɗaukar nauyi, Injin Capping Bottle SSC001-FHARVEST- Injin Ciko, Injin Hatimi, Injin Capping, Injin Lakabi, Injin Lakabi, Wasu Injin, Layin Injin Maɗaukaki


Screw Capping Machine Feature 

1. Ana iya shafa shi a kan dunƙule nau’ikan kwalabe daban-daban a cikin kayan abinci, abinci, magunguna, sinadarai na yau da kullun, magungunan kashe qwari, kayan kwalliya da sauran masana’antu.
2. Ciyarwar hula, danne kwalabe, isar da saƙo da screwing dukkansu na atomatik ne. Injin yana da kwanciyar hankali mai kyau kuma yana da sauƙin daidaitawa.

3. Anyi da bakin karfe + profile aluminum mai nauyi

4. Kyakkyawan sassauci, za’a iya daidaitawa bisa ga tsayin kwalban da girman hular, kuma za’a iya daidaita maƙarƙashiya bisa ga bukatun abokin ciniki.

5. Ƙaƙƙarfan murfin yana kama da kullun iska, wanda ya fi dacewa kuma abin dogara

Na’ura mai ɗaukar hoto guda ɗaya, na’ura mai ɗaukar nauyi, Injin Capping Bottle SSC001-FHARVEST- Injin Ciko, Injin Hatimi, Injin Capping, Injin Lakabi, Injin Lakabi, Wasu Injin, Layin Injin Maɗaukaki


Screw Capping Machine parameter 

1. Siffar ƙananan murfin: kullun iska yana kama da ƙananan murfin.

2. Hanyar rarrabuwar hula: ɗaga bel ɗin rarraba iyakoki, canza layin jagora da abubuwan ciyarwar hula don iyakoki daban-daban

3. Matsakaicin saurin saukarwa: 900 ~ 1500 kwalabe / awa

4. Hanyar capping: Servo torque-iyakance kamawa da murɗa capping

5. Gudun capping: 900 ~ 1500 kwalabe / hour

6. Jimlar ƙarfi: 1KW

7. Kayan casing an yi shi da farantin bakin karfe 304

8. Motar capping: Delta servo motor 9. Girma: tsayi 2800 * nisa 1400 * tsayi 2100mm

10. Wutar lantarki: AC220V 50/60Hz

11. Amfanin iska (matsewar iska): 0.5-0.6MPA

12. Yanzu: 7A

13. Iyakar iyaka: diamita kwalban φ30-φ125mm, tsayin kwalban 30-220mm

Ana amfani da injin screw capping na atomatik a cikin abinci, abin sha, magunguna, kayan kwalliya da sauran masana’antu don rufe nau’ikan kwalabe ko kwantena daban-daban don tabbatar da hatimi da amincin samfuran.
. Yana iya samar da ingantaccen, daidai kuma barga hanyoyin rufewa don inganta haɓakar samarwa da ingancin samfur.

Automatic screw capping machine are widely used in food, beverage, medicine, cosmetics and other industries to seal various types of bottles or containers to ensure the sealing and safety of the products.

Capping machine is an indispensable equipment in the packaging production line. It can provide efficient, accurate and stable sealing solutions to improve production efficiency and product quality.